Lýsing
Tæknilegar þættir
UM ÚTENBORÐAR
Okkar139-cc 6 hestafla flytjanlegur 4-takta bátsmótorskilar öflugum afköstum í litlum, léttum pakka. Þessi mótor er hannaður fyrir þá sem þurfa skilvirkni og áreiðanleika á vatni og er fullur af háþróaðri eiginleikum sem venjulega finnast í stærri vélum.
Helstu eiginleikar eru avölundarhús útblásturskerfisem lágmarkar hávaða og titring, sem tryggir mjúka og hljóðláta bátaupplifun. Mótorsinslangt-festingarkerfitryggir stöðuga og örugga passa, sem stuðlar að bestu frammistöðu og minni sliti.
Til viðbótar við innbyggða-eldsneytistankinn erlítill 4-takta utanborðsmótorbýður einnig upp á möguleika áytri eldsneytisgeymir, sem gerir ráð fyrir lengri ferðum og meiri þægindum á vatni. Þessi aukna eldsneytisgeta tryggir að þú getir eytt meiri tíma á vatninu og minni tíma í að fylla eldsneyti.
Fullkomið fyrir litla báta, báta og útboð, þetta6 hestafla flytjanlegur mótorer kjörinn kostur fyrir alla sem leita að vistvænni-vænni, eldsneytissparandi-lausn án þess að skerða orku. Hvort sem þú ert að sigla á agúmmíbátureða lítill fiskibátur, þettafyrirferðarlítil fjögurra gengis vélveitir áreiðanlega og skilvirka framdrif fyrir allar bátaþarfir þínar.

Umbúðir

Aðskilið
Hönnun eininga umbúða
Hver eining er tryggilega pakkað í öskju með froðuvörn inni til að tryggja örugga flutning.
Öryggi
Froðuvörn
með froðuvörn að innan til að tryggja örugga flutning.
stærð
Pakkningastærð
1127*655*475mm (S) / 1254*655*475mm (L)
Calon Gloria F6 Helstu eiginleikar:

- Anti-halla karburator:Veitir stöðugt eldsneytisflæði, jafnvel þegar báturinn hallar allt að 40-45 gráður.
- Tvöfalt eldsneytisinntak:Er með tvö inntök (bæði fyrir innbyggða-innan og ytri tanka) og sjálfvirka-dælu fyrir mýkri ræsingu.
- Spiral Bevel Gear:Býður upp á endingu, hljóðlátari notkun og er tilvalið fyrir hærri lækkunarhlutföll.
- Áreiðanlegt við köldu aðstæður:Virkar vel við lægra hitastig, jafnvel í neyðartilvikum.
- Hönnun gegn-flækjum:Þolir flækju frá vatnsplöntum og veiðinetum.
- Smurkerfi:Auðvelt viðhald með olíustiku og útsýnisglugga.
- Aukið afköst:Veitir 3-5% meira afl vegna meiri tilfærslu.
- Þvinguð smurning:Hönnun með blautri sorp fyrir frábæra vélarvörn.
- Stafræn CDI kveikja:Tryggir auðvelda ræsingu, hraðvirka inngjöf, hnökralausa dögun og aukið öryggi.
Lítið og auðvelt að bera:Létt hönnun með stórum handföngum fyrir áreynslulausan flutning.
Fjölhæfur eldsneytisvalkostur:Kemur með 1,1L innbyggðum-tanki og 12L ytri tanki fyrir meiri sveigjanleika.

Verksmiðja á netinu







Myndir viðskiptavina







Hinar krúttlegu myndir voru teknar af foreldrum eða ættingjum barnanna sem sáu til þess að hvert barn væri tryggt umönnun.
Öryggisráð um báta:
- Notaðu alltaf öryggisrofann.
- Gakktu úr skugga um að þú sért alltaf í björgunarvesti.
Algengar spurningar
Sp.: Gefur þú varahluti?
A: Já, við framleiðum og afhendum alla hluta fyrir vélarnar okkar.
Sp.: Hver er ábyrgðartíminn þinn?
A: 1 ár í atvinnuskyni og 3 ár til afþreyingar.
Sp.: Hvert er lágmarks pöntunarmagn (MOQ)?
A: 1 stykki.
Sp.: Hverjir eru kostir vörunnar þinnar?
A: Vélar okkar bjóða upp á öflugan árangur, framúrskarandi áreiðanleika og stöðugan gang. Við notum sannaða 2-takta og 4-takta tækni, fínstillt fyrir betri stöðugleika og aukið útlit. Yfirverkfræðingur okkar hefur þróað utanborðsmótora síðan 1999.
Sp.: Hvernig eru gæði vöru þinna?
A: Við erum ISO 9001 vottuð, sem tryggum hágæða vörur. Utanborðsmótorar okkar veita stöðugan árangur og við erum staðráðin í stöðugri hagræðingu vöru og viðhalda ströngum stöðlum birgja.
maq per Qat: lítill 4 högg bátur mótorar, Kína lítill 4 högg bátur mótorar framleiðendur, birgja, verksmiðju
VALFRÆÐAR gerðir:
F6BS --- Tiler Control; Handvirk ræsing; Stutt skaft
F6BL --- Tiler Control; Handvirk ræsing; Langt skaft
| MYNDAN | F6 |
| Tegund | 4 högg |
| Hæð þverskips | 435 mm (S) 562 mm (L) |
| Stærð | 750*403*1040 mm (S) / 750*403*1167 mm (L) |
| Þurrþyngd | 27 kg (S) 28 kg (L) |
| Hámark RPM svið | 4500-5500r/mín |
| Hámark Outpower | 4,4kW |
| RPM bilið í lausagangi | 1550±50 sn./mín |
| Vélargerð | 1-cyl. |
| Tilfærsla | 139 cc |
| Bori x högg | 62 x 46 mm |
| Kveikjutími | CDI |
| Stýrikerfi | Stýrishandfang |
| Byrjunarkerfi | Handvirk ræsing |
| Gírskipting | F-N-R |
| Gírhlutfall | 2.08(27/13) |
| Klippa & halla | Handbók |
| Stærð eldsneytistanks | Innbyggt-1,1L og ytra 12L |
| Gírolíugeta | 0.1 L |
| Skrúfa | {{0}/2X8-BL |
chopmeH
Skipa utanborðsvélHringdu í okkur











