Lýsing
Tæknilegar þættir
Um utanborðsvélar
2-20HP utanborðsmótorinn í bensíni býður upp á einstakan stöðugleika og fjölhæfni, sem gerir hann að vinsælum valkostum fyrir margs konar bátaútgerð. Hann er knúinn af áreiðanlegri 2ja strokka utanborðsvél og veitir sléttan og stöðugan árangur, jafnvel við krefjandi vatnsaðstæður. Einföld hönnun þessarar vélar og traust smíði tryggja langvarandi endingu og áreiðanlega notkun. Hvort sem þú ert úti að veiða, sigla eða taka þátt í vatnsíþróttum, þá skilar 2ja strokka utanborðsvélin því afli sem þú þarft fyrir öll ævintýrin þín, sem tryggir stöðuga og skemmtilega upplifun á vatni.
Fyrirtækið okkar


Sýningarsalur




Kaupandi sýning



2-takta vs. 4-utanborðsmótorar: Hvernig á að velja
Þegar valið er á milli 2- og 4-takta utanborðsmótors er mikilvægt að huga að þáttum eins og sparneytni, viðhaldi og umhverfisáhrifum, þar sem hver tegund hefur sína kosti.
2-takta utanborðsmótorar
- 2-vélar eru þekktar fyrir einfaldleika og létta hönnun, venjulega um 20-30 kg að þyngd. Þessum mótorum er auðveldara að viðhalda vegna þess að þeir hafa færri hluta og þurfa minna flókna þjónustu. Hins vegar hafa þær tilhneigingu til að vera minna sparneytnar miðað við 4-gengis vélar og eyða meira eldsneyti með tímanum. Þeir framleiða einnig meiri losun vegna ófullkomins bruna, sem gerir þá minna umhverfisvæna. Þrátt fyrir þessa galla eru 2-gengis vélar fullkomnar fyrir stuttar ferðir, skemmtibáta og athafnir sem krefjast skjótrar hröðunar, eins og vatnsíþróttir. Þeir ganga líka fyrir bensín- og olíublöndu, sem gerir smurningu einfaldari en krefst þess að huga að réttri eldsneytisblöndu.
4-takta utanborðsmótorar
- 4-vélar eru þyngri (venjulega 25-30 kg fyrir 6HP gerð), en þær eru-sparnari og eyða allt að 30% minna eldsneyti en 2-gengis hliðstæða þeirra. Þeir framleiða einnig minni útblástur, sem gerir þá að umhverfisvænni valkosti og uppfylla strangari umhverfisreglur. Þessar vélar eru með sérstakt olíugeymi, sem krefst reglulegrar olíuskipta, sem eykur viðhald flókið en leiðir til betri endingartíma hreyfils. 4-höggvélar eru hljóðlátari, bjóða upp á sléttari og þægilegri bátaupplifun, tilvalin fyrir langferðir eða veiði.
Að velja réttu vélina
- Ef þú ert að leita að ódýrri, léttri vél fyrir einstaka notkun eða hraða hröðun, þá er 2-gengis mótor betri kosturinn. Hins vegar, ef þú þarft vél fyrir tíða notkun, langar ferðir, eða metur eldsneytisnýtingu og hljóðlátari gang, er 4-gengis mótor líklega betri kosturinn.
Leiðbeiningar um uppsetningu utanborðsmótors
Skref 1:Eftir að hafa verið tekinn úr kassanum skaltu festa og festa inngjöfarhandfangið við stýrishandfangið og tryggja að rauða örin sé í takt við samsvarandi tákn á handfanginu (ef inngjöfinni var pakkað sérstaklega).
Skref 2:Settu rauða slökkviliðs-slökkviliðssnúru hreyfilsins inn í þar tilskilda rauf.
Skref 3:Fyrir 4-takta gerðir skaltu bæta við ráðlögðu magni af olíu (sjá notendahandbókina) og herða olíuáfyllingarlokið örugglega.
Skref 4:Fylltu bensíntankinn með bensíni. Fyrir 2-vélar, notaðu bensín-olíublöndu eins og tilgreint er í notendahandbókinni. Ekki gleyma að losa loftskrúfuna á bensíntanklokinu.
Skref 5:Ef mótorinn er búinn ytri eldsneytisgeymi skal tengja ytri eldsneytisleiðsluna við eldsneytistenginguna á vélinni.
Skref 6:Fyrir gerðir með innri eldsneytisgeyma skaltu snúa eldsneytiskrananum í „á“ stöðu.
Skref 7:Togaðu út innsöfnunarstöngina til að undirbúa vélina fyrir ræsingu.
Skref 8:Stilltu inngjöfina í um það bil 1/3 af hámarksstöðu sinni.
Skref 9:Togaðu í startsnúruna til að snúa vélinni.
Skref 10:Þegar vélin fer í gang skaltu ýta innsöfnunarstönginni aftur inn.
maq per Qat: 2 strokka utanborðsvél, Kína 2 strokka utanborðsvél framleiðendur, birgjar, verksmiðja
2 SLAG 20HP utanborðsmótor
CG MARINE 20HP 2-takta vélin er áberandi gerð sem sameinar sléttan fagurfræði og aukin afköst. Mótorinn er með ferskum mattri áferð og er ekki aðeins sjónrænt aðlaðandi heldur einnig smíðaður fyrir endingu og langtímanotkun. Hannað til að vera samhæft við SOLAS skrúfur, það tryggir sléttan gang og kraftmikla þrýsting. Aukið 326cc strokka rúmtak vélarinnar eykur afköst hennar enn frekar, sem gerir hana að mjög skilvirku vali fyrir margs konar bátaútgerðir. Hvort sem þú ert að veiða, sigla eða stunda vatnsíþróttir, þá veitir T20 glæsilegan kraft og áreiðanleika. Háþróuð hönnun hans, auðveld notkun og frábært verðmæti gera það að verkum að hann er í fremstu röð á utanborðsmótormarkaðnum.
| MYNDAN | T20 |
| Tegund | 2 högg |
| Hæð þverskips | 435 mm (S) 562 mm (L) |
| Stærð | 878*343*1077 mm (S) 878*343*1204 mm (L) |
| Þurrþyngd | 41 Kg(S) 42Kg(L) |
| Hámark RPM svið | 5200-5800r/mín |
| Hámark Outpower | 14,7kW (20HP) |
| RPM bilið í lausagangi | 1600±50 sn./mín |
| Vélargerð | 2-cyl. |
| Tilfærsla | 326 cc |
| Bore X högg | 62×54 mm |
| Kveikjutími | CDI |
| Stýrikerfi | Stýrimaður stýri / fjarstýring |
| Ræsikerfi | Handvirk ræsing / Rafstart |
| Gírskipting | F-N-R |
| Gírhlutfall | 1.85(24/13) |
| Klippa & halla | Handbók |
| Stærð eldsneytistanks | Ytri 24L |
| Gírolíugeta | 0.37 L |
| Blöndunarhlutfall | 50 : 1 |
| Skrúfa | 9 1/4X9 |
chopmeH
Sjóvél utanborðsHringdu í okkur











