Lýsing
Tæknilegar þættir
Um utanborðsvélar
5HP 2-gengis bensín utanborðsmótorinn býður upp á fullkomið jafnvægi milli stöðugleika og eldsneytisnýtingar. Létt hönnun þess tryggir auðvelda meðhöndlun og flutninga, en 5HP vélbátaaflið skilar áreiðanlegum afköstum við ýmsar vatnsaðstæður. Þrátt fyrir fyrirferðarlitla stærð veitir þessi vél stöðugan hraða og stjórn, sem gerir hana tilvalin fyrir stuttar ferðir eða afþreyingu. Hagkvæm eldsneytisnotkun tryggir lægri rekstrarkostnað, sem gerir 5HP vélbátinn að hagkvæmu vali fyrir bátamenn sem leita eftir áreiðanleika án þess að skerða afköst. Hvort sem þú ert að veiða eða sigla, þá býður þessi vél upp á mjúkan gang og mikil verðmæti.
Varahlutir




Verksmiðjuinnrétting





Pakki



Algengar spurningar
Sp.: Hvernig get ég ákvarðað rétta skaftlengdina fyrir utanborðsmótorinn minn?
Svar: Utanborðsmótorinn ætti að vera staðsettur til að tryggja að báturinn haldist vel-jafnvægi til að auðvelda stýringu. Fyrir báta með eina vél er mikilvægt að festa mótorinn meðfram miðlínu bátsins til að viðhalda réttri röðun.
Festingarhæð
Til að hámarka afköst bæði báts og mótors er nauðsynlegt að lágmarka vatnsþol. Hæðin sem utanborðsmótorinn er festur á gegnir mikilvægu hlutverki í þessu. Ef mótorinn er settur of hátt getur það valdið kavitation, dregið úr þrýstikrafti og ef skrúfuoddarnir brjóta yfirborð vatnsins getur það leitt til óviðráðanlegrar aukningar á snúningshraða hreyfilsins, sem getur hugsanlega valdið ofhitnun. Á hinn bóginn, ef mótorinn er settur of lágt, eykur það vatnsþol, sem dregur úr skilvirkni vélarinnar. Ákjósanlegasta hæðin er þar sem andstæðingur-kavítunarplatan situr um það bil 25 mm fyrir neðan botn bátsins.


maq per Qat: 5 hestafla vélbátur, Kína 5 hestafla vélbátaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
2 SLAGS 5HP UTANBORSMOTOR
T5 utanborðsmótorinn er léttur,-afkastamikill vél sem er smíðaður fyrir smærri báta. Straumlínulagað hönnun þess sameinar vélina, gírkassann og skrúfuna í eina fyrirferðarlítið eining, sem skilar öflugu framdrifinu fyrir stuttar-siglingar og veiði. Með 2-mótor, veitir hún hraða hröðun, framúrskarandi eldsneytisnýtingu og krefst lágmarks viðhalds. Stillanlegt festingarkerfi mótorsins býður upp á auðveldar stýrisstillingar, sem tryggir nákvæma stjórn á vatni. Að auki gerir notendavæn hönnun þess kleift að taka í sundur áreynslulaust, sem gerir geymslu og þjónustu einfalda. Með blöndu sinni af flytjanleika, krafti og einfaldleika er T5 utanborðsmótorinn kjörinn kostur fyrir vatnaíþróttaáhugamenn.
| Fyrirmynd | T5 |
| Hæð þverskips | S:444(mm) L:571(mm) |
| Stærð | 677*322*1011mm(S) / 677*322*1138mm(L) |
| Þurrþyngd | S:21,5kg L:22,5kg |
| Hámark RPM svið | 4500-5500r/mín |
| Hámark Outpower | 3,7kW (5HP) |
| RPM bilið í lausagangi | 1200±50 sn./mín |
| Vélargerð | 1-cyl. |
| Tilfærsla | 103cc |
| Bore X Stroke | 54,0×45,0 mm |
| Kveikjutími | CDI |
| Stýrikerfi | Stýrishandfang |
| Byrjunarkerfi | Handvirk ræsing |
| Gírskipting | F-N-R |
| Gírhlutfall | 2.08 |
| Klippa & halla | Handbók |
| Stærð eldsneytistanks | Innbyggt-2,8L/ ytra 12L |
| Gírolíugeta | 0.1 L |
| Mix Ration | 50:1 |
| Skrúfa | {{0}/2*7-BL tommur. |
chopmeH
3 hestafla bátamótorHringdu í okkur









