5 utanborðsvélarbátur
Er með bæði innbyggða- og ytri eldsneytistanka fyrir sveigjanlega notkun
Létt og nett hönnun fyrir áreynslulausa meðhöndlun
China Classification Society (CCS) vottað, sem tryggir topp-gæði
Tilvalið fyrir allt að 3 metra langa gúmmíbáta
Lýsing
Tæknilegar þættir
UM ÚTIBORÐAR
CALON GLORIA 5HP utanborðsmótor: Tilvalinn fyrir slétta siglingu
CALON GLORIA 5HP utanborðsmótorinn er fullkominn fyrir þá sem vilja þægilega, örugga og öfluga siglingaupplifun. Með stóra strokka rúmtak skilar það glæsilegu afli á lágu til meðal-sviði, sem gerir það frábært fyrir litla báta og báta.

Helstu eiginleikar:
Öflugur árangur: Meiri kraftur á lágu til meðal-sviði, fullkominn fyrir mjúka ferð.
Fjölhæfur skaftvalkostur: Fáanlegur í bæði stuttum og löngum skaftum til að passa við ýmsa báta.
Áreiðanlegt og öruggt: Byggt fyrir öryggi og vottað fyrir hágæða-afköst.
Fullkomið fyrir smábáta og báta
CALON GLORIA 5HP utanborðsmótorinn er tilvalinn fyrir smábáta, gúmmíbáta og önnur létt skip, sem veitir áreiðanleika og vellíðan á sjónum.
Liðið okkar
Calon Gloria teymið leggur metnað sinn í að ná framúrskarandi árangri á hverju stigi framleiðslu- og þjónustuferlisins. R&D teymið okkar knýr nýsköpun til að búa til öfluga, áreiðanlega utanborðsmótora. Söluteymið tryggir óaðfinnanlega kaupupplifun með sérfræðiráðgjöf. Eftir-söluteymi okkar veitir stöðugan stuðning sem tryggir ánægju viðskiptavina. Framleiðslan er skilvirk og nákvæm, uppfyllir háa-gæðastaðla, en gæðaeftirlitshópurinn okkar skoðar hvern hluta nákvæmlega með tilliti til endingar og frammistöðu. Saman afhendum við vöru sem fer stöðugt fram úr væntingum viðskiptavina.





Skírteini

Vatnsstuðningur við björgunarsveitir
Þann 6. júlí komu 18 Blue Sky björgunarsveitir (um 184 meðlimir) frá Jiangsu héraði saman á Sanshan eyju í Taihu Lake, Suzhou, til að hefja þriggja-daga björgunarþjálfun. Þessi þjálfun var mikilvæg til að efla-vatnsbundna neyðarbjörgunarstjórnun.


Sem framleiðandi sjávarbúnaðar útvegaði Calon Gloria utanborðsvélar á bilinu 9,8 HP til 40 HP, ásamt tækniaðstoð til að aðstoða björgunarsveitirnar. Meðan á þjálfuninni stóð fengu hreyflar okkar jákvæð viðbrögð, sérstaklega fyrir virkni þeirra. Engar bilanir komu upp, nema þær sem stafa af notandavillu.




Eftir atburðinn tilkynnti framkvæmdastjórinn okkar að Calon Gloria myndi bjóða björgunarsveitunum umtalsverðan afslátt sem hluta af stuðningi okkar, til að tryggja að vörur okkar geti aðstoðað betur við framtíðarbjörgunaraðgerðir.



2-takta utanborðsleiðbeiningar
- Settu utanborðsvélina upp með -kavítunarplötunni 25 mm fyrir neðan botn bátsins; tryggja að vélarhlíf passi í bátinn.
- Notaðu blýlaust bensín, #92 eða hærra.
- Mælt er með 2-mótorolíu: TC-W3.
- Ráðlagður gírolía: GL-4 80W90.
- Eldsneytisblanda:
- Fyrstu 10 klukkustundirnar: 25:1 (bensín: tvígengisolía)
- Eftir 10 klukkustundir: 50:1 (bensín: 2-takta olía)
- Skiptu um gírolíu eftir 10 klukkustundir, síðan á 50 klukkustunda fresti (athugaðu hvort vatn sé reglulega).
maq per Qat: 5 utanborðs vélbátur, Kína 5 utanborðsmótor bátur framleiðendur, birgjar, verksmiðja
2 SLAGS 5HPBENSÍNUTANBORSMOTOR
VALFRÆÐAR gerðir:
T5BS --- Tiler Control; Handvirk ræsing; Stutt skaft
T5BL --- Tiler Control; Handvirk ræsing; Langt skaft
| Fyrirmynd | T5 |
| Hæð þverskips | S:444(mm) L:571(mm) |
| Þurrþyngd | S:21,5kg L:22,5kg |
| Hámark RPM svið | 4500-5500r/mín |
| Hámark Outpower | 3,7kW (5HP) |
| RPM bilið í lausagangi | 1200±50 sn./mín |
| Vélargerð | 1-cyl. |
| Tilfærsla | 103cc |
| Bore X Stroke | 54,0×45,0 mm |
| Kveikjutími | CDI |
| Stýrikerfi | Stýrishandfang |
| Ræsikerfi | Handvirk ræsing |
| Gírskipting | F-N-R |
| Gírhlutfall | 2.08 |
| Klippa & halla | Handbók |
| Stærð eldsneytistanks | Innbyggt-2,8L/ ytra 12L |
| Gírolíugeta | 0.1 L |
| Mix Ration | 50 : 1 |
| Skrúfa | {{0}/2*7-BL tommur. |
chopmeH
3HP bátamótorHringdu í okkur










