Lýsing
Tæknilegar þættir
Um utanborðs
CG Marine




Varahlutir






Sýning





Kaupandi sýning






maq per Qat: CG Marine 3 HP utanborðsmótor, Kína CG Marine 3 HP utanborðs vélknúin framleiðendur, birgjar, verksmiðja
2 högg 3hp utanborðsmótor
| Líkan | T3 |
| Tegund | 2 högg |
| Transom hæð | 438mm (s) |
| Mál | 628*289*997 mm (s) |
| Þurrvigt | 16,5 kg |
| Max. RPM svið | 4500-5500r/mín |
| Metið afl (KW) | 2.2 |
| Aðgerðalaus hraði (r/mín. | 1200±50 |
| Tilfærsla | 70 cc |
| Bar x högg | 46X42 |
| Kveikjukerfi | CDI |
| Neisti | BR6HS-10 |
| Eldsneytistankur | Smíðað - í 1.4L |
| Gírhlutfall | 2.08(27/13) |
| Gírskipting | F-N |
| Skrúfu | 7¼ × 6-bs |
Hringdu í okkur











