Lýsing
Tæknilegar þættir
Um utanborðsvélar
Rafmagns 40HP utanborðsmótorinn okkar er kraftmikil og umhverfisvæn-lausn sem er hönnuð fyrir nútímaleg notkun á sjó. Sem hluti af háþróaðri línu okkar af rafknúnum utanborðsbátavélum, skilar þetta líkan mjúka hröðun, lágan hávaða og enga útblástur-tilvalið fyrir bæði afþreyingar og atvinnunotkun. 40HP einingin okkar, sem er byggð með-hagkvæmum mótor og endingargóðum íhlutum, tryggir langvarandi-afköst við ýmis vatnsskilyrði. Hvort sem þú ert að sigla um vötn, ár eða strandsjó, þá bjóða rafknúnar utanborðsbátavélar eins og okkar upp á hreina orku án þess að fórna afli. Fyrir bátaeigendur sem eru að leita að grænni valkosti er 40HP líkanið okkar áberandi meðal rafknúinna utanborðsbátavéla nútímans vegna jafnvægis á afköstum og sjálfbærni.
Upplýsingar


Núll losun
Enginn útblástur, eldsneytislykt eða mengun-fullkomin fyrir umhverfis-viðkvæm svæði og vötn með takmarkanir á brunahreyfli.
Ofur-hljóðlát aðgerð
Njóttu friðsællar báta- eða veiðiupplifunar með lágmarks hávaða og titringi.
Augnablik tog og mjúk hröðun
Rafmótorar skila strax afli fyrir hröð viðbrögð og mýkri meðhöndlun.
Lítið viðhald
Engin olíuskipti, kerti eða karburarar-færri hlutar þýða færri vandamál.
Orkunýtinn
Lægri-rekstrarkostnaður til lengri tíma miðað við bensínvélar. Bara hlaða og fara.
Umhverfisvæn
Minnkaðu kolefnisfótspor þitt á meðan þú nýtur áreiðanlegrar frammistöðu á vatni.
Einföld byrjun og auðveld stjórnun
Byrjunarhnappur með-hnappi, breytileg hraðastýring og stafræn vöktun (valfrjálst) gera aðgerðina auðvelda fyrir alla.
Tilvalið fyrir ýmsa báta
Hentar vel fyrir fiskibáta, pontubáta, uppblásna báta og rafmagnsbreytingar.
Sýning



CALON GLORIA tekur virkan þátt í stórum alþjóðlegum bátasýningum og sjóbúnaðarsýningum á hverju ári, þar á meðal viðburðum í Shanghai, Víetnam, Brasilíu, Þýskalandi o.s.frv.
Þessar sýningar gera okkur kleift að:
🤝 Taktu þátt-til- auglitis við alþjóðlega viðskiptavini
📣 Sýndu nýjustu nýjungarnar okkar í utanborðsmótorum
🔍 Skilja þróun markaðsþróunar og þarfir viðskiptavina
🌎 Byggðu upp langtíma-samstarf um allan heim
Með þessum viðburðum styrkjum við vörumerkjaveru okkar og erum í nánum tengslum við jafningja iðnaðarins og endanotendur.
Algengar spurningar
Algengar spurningar
Sp.: Get ég pantað sýnishorn til að prófa?
A: Já, sýnishorn pantanir eru velkomnir. Vinsamlegast hafðu samband við okkur varðandi verð, afgreiðslutíma og sendingarmöguleika.
Sp.: Veitir þú varahluti og tæknilega aðstoð?
A: Já, allir varahlutir eru til sölu.
Sp.: Hver er ábyrgðartíminn fyrir utanborðsmótora þína?
A: 1 ár til notkunar í atvinnuskyni; 2 ár fyrir íbúðarhúsnæði.
Sp.: Hvaða vottorð hafa mótorarnir þínir?
A: Rafmagns utanborðsvélar okkar eru CE, ISO og SGS vottaðir og uppfylla bæði öryggis- og umhverfisstaðla fyrir alþjóðlega markaði.
Sp.: Hver er munurinn á rafmagns utanborðs- og bensínvélum?
A: 🔋 Rafmótorar eru hljóðlátir, umhverfisvænir-og þurfa minna viðhald.
⛽ Bensínvélar hafa lengri drægni og henta betur fyrir langa-fjarlægð eða mikla-notkun.
maq per Qat: rafmagns utanborðsbátsvélar, Kína rafmagns utanborðsbátavélar framleiðendur, birgjar, verksmiðja
40HP RAFMÆKUR UTANBORSMOTOR
40HP rafmagns utanborðsmótorarnir veita sterka, umhverfisvæna-afköst fyrir skemmtibáta. Þeir eru með enga útblástur og hljóðlátan gang og bæta bátaupplifunina en lækka viðhaldskostnað. Þó að þeir hafi takmarkað drægni og lengri hleðslutíma, eru þeir tilvalin fyrir umhverfismeðvitaða-notendur sem leita að áreiðanleika og skilvirkni.
| Rafmagns utanborðsmótor | |
| Vörulíkan | E40 |
| Mótor afl | 30 kw |
| Málúttaksstraumur | 70 A |
| Hámarksúttaksstraumur | 105 A |
| Inntaksspennusvið | DC 290V ~ DC 500V |
| Tegund mótor | Varanlegur segull samstilltur mótor |
| Eftirlitsaðferð | Lokað-lykkja vektorstýring |
| Hámarkstog | 147 Nm |
| Metið tog | 98 Nm |
| Metinn hraði | 5900 snúninga á mínútu |
| Gírar | F - N - R |
| Gírhlutfall |
26 : 13 |
| Kæliaðferð | Vatnskæling |
| Rafhlöðupakki (ráðlögð stilling) | |
| Nafnspenna | DC 409,6V |
| Nafngeta | 105 Ah, 1C hleðsla / losun |
| Nafnorka | 43,01 kWst |
| Spennusvið | DC 364,8V ~ DC 460,8V |
| Þyngd | 325 ± 15 kg |
| Hleðslutími |
Hraðhleðsla 60 kW, um það bil 45 mínútur; Hæghleðsla 4 kW, um það bil 10 klst |
| Þrektími og vegalengd (vatnsrennslishraði 0) |
- (hálf inngjöf) E40 um 340 mínútur, um það bil 55-60 KM - (Fullt inngjöf) E40 um 80 mínútur, um það bil 30-36 KM |
|
Ofangreindar prófunarniðurstöður eru byggðar á: 5,2 metra gúmmíbát úr trefjaplasti + 43 kWst rafhlöðupakka + 3 starfsfólki. Með fullu inngjöf er hámarkshraði 30 km/klst, með stöðugum ganghraða 27,5 km/klst. Á hálfu inngjöf er ganghraðinn 11 km/klst. |
|
chopmeH
Rafmagns utanborðsmótorHringdu í okkur













