Lýsing
Tæknilegar þættir
UM ÚTIBORÐAR
20HP utanborðsvélin býður upp á einstakt gildi fyrir litla rafknúna utanborðsbátamótora, sem sameinar kraftmikla afköst og hagkvæma eldsneytisnotkun. Með rafræsingu til að auðvelda íkveikju er þessi vél hönnuð fyrir fjölhæfni, hentug fyrir ýmsa bátastarfsemi, allt frá veiðum til rólegra skemmtisiglinga. Kostnaðar-hagkvæmni þess kemur í ljós í lægri rekstrarkostnaði, en öflug uppbygging tryggir áreiðanleika með tímanum. Sem lítill rafknúinn utanborðsbátsmótor skilar hann sléttum og stöðugum afköstum, sem gerir hann að frábæru vali fyrir bæði byrjendur og reynda báta sem leita að jafnvægi í krafti, hagkvæmni og auðveldri notkun.
Verksmiðjuinnrétting




Fyrirtækið okkar


Sýningarsalur



Kaupandi sýning



Algengar spurningar
Sp.: Kosta rafmagns utanborðsmótorar meira en bensíngerðir?
A: Þó að rafmagns utanborðsmótorar beri venjulega hærri upphafskostnað samanborið við bensíngerðir af svipuðum hestöflum-að mestu vegna rafhlöðunnar- getur langtímasparnaður-vegað þyngra en þessi fyrirframkostnaður. Bensínvélar eru minni-sparandi, sem leiðir til meiri eldsneytisnotkunar, á meðan rafmótorar þurfa aðeins að hlaða, sem er umtalsvert ódýrara. Ennfremur eru rafvélar með færri hlutum, sem dregur úr viðhaldsþörf og tilheyrandi kostnaði. Þrátt fyrir brattari upphafsfjárfestingu gerir minni rekstrar- og viðhaldskostnaður rafmótora að -hagkvæmari kosti með tímanum. Með hækkandi eldsneytisverði er líklegt að rafmagns utanborðsvélar verði enn hagkvæmari kostur í framtíðinni.
Sp.: Mun tvinnkerfi sigrast á drægnitakmörkunum rafmótora utanborðs?
A: Hybrid kerfi, sem sameina bæði rafknúið og hefðbundnar brunavélar, eru að ná gripi í bæði bíla- og sjávariðnaðinum. Þessi kerfi bæta almenna eldsneytisnýtingu og draga úr drægnitakmörkunum sem tengjast rafmótorum. Hins vegar eru tvinngerðir flóknari og hærri kostnaður þeirra getur gert þær -minni hagkvæmari fyrir smærri báta eða einstaka notkun. Þó að blendingar séu hagnýt lausn fyrir stærri skip sem krefjast lengri drægni, þá gæti aukakostnaður þeirra ekki gert þá að hagkvæmasta valinu fyrir afþreyingar eða smærri báta sem eru notaðir sjaldnar.
maq per Qat: lítill rafmagns utanborðsbátsmótorar, Kína framleiðendur, birgjar, verksmiðju, lítill rafmagns utanborðsbátsmótorar
2 SLAG20HP utanborðsmótor
CG MARINE 20HP 2-mótorinn, sem er í uppáhaldi meðal bátamanna, kemur nú með uppfærðri mattri áferð sem eykur útlit hennar og eykur endingu. Hannað fyrir hámarksafköst, samþættist það óaðfinnanlega við SOLAS skrúfur, sem býður upp á sléttan gang og skilvirkan kraftflutning. Nýstækkaður 326cc strokka mótorsins veitir sterka afköst, sem gerir hann að kraftaverki í sínum flokki. Þessi vél sker sig ekki aðeins fyrir kraftmikla afköst heldur einnig fyrir yfirburðargildi, sem sameinar háþróaða-hönnun og einstakan áreiðanleika, sem gerir það að verkum að valið er- fyrir þá sem leita að bæði afköstum og hagkvæmni.
| MYNDAN | T20 |
| Tegund | 2 högg |
| Hæð þverskips | 435 mm (S) 562 mm (L) |
| Stærð | 878*343*1077 mm (S) 878*343*1204 mm (L) |
| Þurrþyngd | 41 kg (S) 42 kg (L) |
| Hámark RPM svið | 5200-5800r/mín |
| Hámark Outpower | 14,7kW (20HP) |
| RPM bilið í lausagangi | 850+50 sn./mín |
| Vélargerð | 2-cyl. |
| Tilfærsla | 326 cc |
| Bore X högg | 62×54 mm |
| Kveikjutími | CDI |
| Stýrikerfi | Stýrimaður/fjarstýring |
| Byrjunarkerfi | Handvirk ræsing/rafræsing |
| Gírskipting | F-N-R |
| Gírhlutfall | 1.85(24/13) |
| Klippa & halla | Handbók |
| Stærð eldsneytistanks | Ytri 24L |
| Gírolíugeta | 0.37 L |
| Blöndunarhlutfall | 50:1 |
| Skrúfa | 9 1/4X9 |
chopmeH
Smábátamótorar rafmagnsHringdu í okkur











